การประชุมผู้อำนวยการโรงเรียนในสังกัดครั้งที่ 4/2566 และการพบเพื่อนครูของ ผอ.สพม.กท 1
โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์นำโดย นายเทพพร อาจเวทย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ พร้อมด้วยคณะ ผู้บริหารและข้าราชการครู ได้เป็นสถานที่ในการจัดการประชุมผู้อำนวยการโรงเรียนในสังกัด ครั้งที่ 4/2566 และการพบเพื่อนครูของผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษากรุงเทพมหานคร เขต 1 ในวันพุธที่ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2566 ด้วยระบบการประชุมทางไกลผ่านโปรแกรม Zoom เพื่อมอบนโยบายให้แก่คณะครูและผู้บริหารภายในสังกัด สพม.กท 1 เพื่อเตรียมความพร้อมรับเปิดเทอม ประจำปีการศึกษา 2566 ปิดท้ายด้วยการแสดงความยินดีกับ นายนิสิต เพิ่มเนินพิสุทธิ์ ในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่ง รอง ผอ.สพม.พิษณุโลก อุตรดิตถ์ และนายวันศักดิ์ คำแหง เนื่องในโอกาส ได้รับแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง รอง ผอ.สพม.กท 1
![](https://mws.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/05/PR-%E0%B8%AA%E0%B8%B3%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B8%82%E0%B8%82%E0%B8%B2%E0%B8%9C%E0%B8%B9%E0%B9%89%E0%B8%AD%E0%B8%B3%E0%B8%99%E0%B8%A7%E0%B8%A2%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B9%82%E0%B8%A3%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%99-724x1024.jpg)