การศึกษาดูงาน โครงการนักเรียนเตรียมแพทย์ โรงพยาบาลบางปะกอก 8
โครงการส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ด้านวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ และภาษาอังกฤษ นำนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ห้อง 11 และ 4 ห้อง 11 ตั้งแต่รุ่นที่ 1 – รุ่นที่ 5 ซึ่งเป็นนักเรียนในโครงการ เข้าร่วมการศึกษาดูงาน โครงการนักเรียนเตรียมแพทย์ ระหว่างวันที่ 4-20 มีนาคม พ.ศ.2567 ณ โรงพยาบาลบางปะกอก 8
![](http://www.gepmws.com/gep/wp-content/uploads/2024/03/ศึกษาดูงาน-โรงพยาบาลบางปะกอก-8-รุ่นที่-1-724x1024.jpg)
![](http://www.gepmws.com/gep/wp-content/uploads/2024/03/ศึกษาดูงาน-รุ่นที่-1-โรงพยาบาลบางปะกอก-8-1024x576.jpg)
![](http://www.gepmws.com/gep/wp-content/uploads/2024/03/ศึกษาดูงาน-โรงพยาบาลบางปะกอก-8-รุ่นที่-2-724x1024.jpg)
![](http://www.gepmws.com/gep/wp-content/uploads/2024/03/ศึกษาดูงาน-รุ่นที่-2-โรงพยาบาลบางปะกอก-8-1024x576.jpg)
![](http://www.gepmws.com/gep/wp-content/uploads/2024/03/ศึกษาดูงาน-โรงพยาบาลบางปะกอก-8-รุ่นที่-3-724x1024.jpg)
![](http://www.gepmws.com/gep/wp-content/uploads/2024/03/ศึกษาดูงาน-รุ่นที่-3-โรงพยาบาลบางปะกอก-8-1024x576.jpg)
![](http://www.gepmws.com/gep/wp-content/uploads/2024/03/ศึกษาดูงาน-โรงพยาบาลบางปะกอก-8-รุ่นที่-4-724x1024.jpg)
![](http://www.gepmws.com/gep/wp-content/uploads/2024/03/Sacha-Dubois-1024x576.jpg)