เข้าร่วมมือ (MOU) ระหว่างโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ และ Harbin Engineering University
นายเทพพร อาจเวทย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ นางสุชัญญา แสนสุมา รองผู้อำนวยการโรงเรียนและตัวแทนครู เข้าร่วมมือ (MOU) ระหว่างโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ และ Harbin Engineering University ข้อตกลงความร่วมมือ ในการพัฒนาแลกเปลี่ยนครูผู้สอนภาษาจีนและส่งนักเรียนเข้าศึกษาด้านภาษาจีน และวิศวกรรมหุ่นยนต์ ระหว่างวันที่ 12-16 เมษายน 2566 ณ Harbin Engineering University สาธรณรัฐประชาชนจีน
![](http://www.gepmws.com/gep/wp-content/uploads/2023/04/342553023_669570011896481_7190650276057223235_n-724x1024.jpg)