รายงานตัวนักเรียน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ปีการศึกษา 2567
นายรชฎ ลัฐิกา รองผู้อำนวยการโรงเรียนกลุ่มบริหารวิชาการ เป็นประธานกล่าวต้อนรับผู้ปกครองนักเรียนในการรายงานตัวนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ปีการศึกษา 2567 โครงการส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ด้านวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ และภาษาอังกฤษ เมื่อวันที่ 3 มีนาคม พ.ศ. 2567 ณ โดมชมพูเขียว โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์
![](http://www.gepmws.com/gep/wp-content/uploads/2024/03/รายงานตัว-724x1024.jpg)